ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 12 ขนาด 30 ตร.ม.

ข้อมูลห้อง U Delight @ Onnut Station Condominium

รูปแบบห้อง ชั้น อาคาร พื้นที่ห้อง
1 1 12 fl. 30 m2
U Delight @ Onnut Station
ปลายสุขุมวิท พระโขนง อ่อนนุช บางจาก อุดมสุข
หากสนใจจะซื้อห้องนี้สามารถ add line เพื่อสอบถามเจ้าหน้าที่
หรือ ทำการจองห้องเพื่อนัดวันดูห้องจริง
ได้ตามที่ลูกค้าสะดวกค่ะ
  ข้อมูลโครงการ คอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น
ชื่อโครงการ คอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น (U Delight @ Onnut Station)
เจ้าของโครงการ บริษัท แกรนด์ ยูนิตี้ ดิเวลล็อปเมนท์ จำกัด
เนื้อที่ทั้งหมด 3 ไร่ 3 งาน 50 ตร.ว. (เฟส 1) ตร.ม
จำนวนยูนิต 0 ยูนิต
จำนวนตึก 1 ตึก
จำนวนชั้น 32 ชั้น
ลักษณะห้อง 1 Bed / 2 Bed
ขนาดเริ่มต้น 29.58-47.01
ขนส่งสาธารณะ รถไฟฟ้า BTS สถานีอ่อนนุช
เลี้ยงสัตว์ได้หรือไม่ ❌ ไม่ได้
ที่ตั้ง ถนนอ่อนนุช (สุขุมวิท 77) แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร
โซน ปลายสุขุมวิท พระโขนง อ่อนนุช บางจาก อุดมสุข
รหัส
UDO13-0095
SALE
ราคาขาย
2,490,000
THB
1 1
ชั้น 12
ตึก
30 ม.2
คอนโด ยู ดีไลท์ แอท อ่อนนุช สเตชั่น
ปลายสุขุมวิท-พระโขนง-อ่อนนุช-บางจาก-อุดมสุข
SALE ขาย U Delight @ Onnut Station ห้องน่าอยู่ เฟอร์พร้อม ชั้นสูง จองเลยก่อนพลาด!!!

 U Delight @ Onnut Station

รายละเอียด
• 1 ห้องนอน
• ขนาด 30 ตรม.
• ชั้น 12
สิ่งอำนวยความสะดวก
• พักผ่อน: สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, ซาวน่า/สตรีม
• พื้นที่ทำงาน: ห้องสมุด และสวนหย่อมรอบโครงการ
• การเดินทาง: รถ Shuttle Bus รับ-ส่ง BTS อ่อนนุช
• สะดวกซื้อ: มี 7-Eleven และร้านค้าใต้คอนโด
• ความปลอดภัย: คีย์การ์ดล็อคชั้น, รปภ. และ CCTV 24 ชม.

ก็นัดหมายทำสัญญาซื้อขายได้เลย

2,490,000 บาท

ราคาขาย

รหัสขาย : UDO13-0095

  ซื้อเลย  

ขาย U Delight @ Onnut Station ห้องน่าอยู่ เฟอร์พร้อม ชั้นสูง จองเลยก่อนพลาด!!!

 U Delight @ Onnut Station

รายละเอียด
• 1 ห้องนอน
• ขนาด 30 ตรม.
• ชั้น 12
สิ่งอำนวยความสะดวก
• พักผ่อน: สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, ซาวน่า/สตรีม
• พื้นที่ทำงาน: ห้องสมุด และสวนหย่อมรอบโครงการ
• การเดินทาง: รถ Shuttle Bus รับ-ส่ง BTS อ่อนนุช
• สะดวกซื้อ: มี 7-Eleven และร้านค้าใต้คอนโด
• ความปลอดภัย: คีย์การ์ดล็อคชั้น, รปภ. และ CCTV 24 ชม.

รหัสขาย UDO13-0095
แชร์ประกาศนี้
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 2,490,000 บาท
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 2,490,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 83,000.00 บาท/ตร.ม.